(20 มีนา 2023) ที่ดิน 104 ตารางวา สังคมสงเคราะห์ 10, ใกล้สามแยกลาดพร้าว 71 ตัดสังคมสงเคราะห์ กว้าง 15 เมตร ลึก 28 เมตร, 22,530,000.- (216,000 บาท/ตารางวา)

.
รายละเอียดที่ดิน:
ที่ดิน 104 ตารางวา
กว้าง 18 เมตร ลึก 28 เมตร
ด้านหลังที่ดินกว้าง 15 เมตร
.
ทำเล:
สังคมสงเคราะห์ 10
เข้าซอยสังคมสงเคราะห์ 10 ซ้ายมือบ้านหลังแรก
ปัจจุบันเช่าเป็น Cafe
บ้านเลขที่1 ซอยสังคมสงเคราะห์10 ลาดพร้าว
.
หมุดแผนที่ Google map link:
https://goo.gl/maps/fMXfXAJZKXhW9SQH9
13.795305, 100.609399
QJW5+4QC Bangkok
.
ทัวร์ที่ดินผ่านวิดิโอ Youtube Link:
.
ราคา:
22,530,000.-
(216,000 บาท/ตารางวา)
เจ้าของที่ดินออกค่าโอน ณ กรมที่ดินทั้งหมด
.
สอบถามเพิ่มเติม / นัดชมที่ดิน / หาซื้อที่ดิน / ให้เราช่วยขายที่ดิน
Line ID: @location-location
Line Link: https://lin.ee/AhB647u
Tel: 095 960 7777
.
Website Link:
https://locationsiam.com/property/land-104-sqwa-sangkhomsongkrao-10/
.
Tag:
#ที่ดินสังคมสงเคราะห์10 #ที่ดินสังคมสงเคราะห์ #สังคมสงเคราะห์10 #ราคาที่ดินสังคมสงเคราะห์ #providencelane #ปลูกบ้านสังคมสงเคราะห์ #ราคาประเมินที่ดินสังคมสงเคราะห์ #ปลูกบ้านลาดพร้าว #ที่ดินลาดพร้าว71 #ที่ดินลาดพร้าว #ขายที่ดิน #ที่ดิน #ที่ดินนาคนิวาส #ที่ดินสตรีวิทยา2 #ที่ดินสุคนธสวัสดิ์ #ที่ดินโชคชัย4 #ที่ดินลาดพร้าววังหิน #ที่ดินเปล่า #ที่ดิน #ขายที่ดิน #locationsiam #ให้เราช่วยขายที่ดิน
.
Alt text:
[26 กันยายน 2568] ที่ดินแปลงมุม 56 ตารางวา, ลาดพร้าววังหิน 48, โชคชัย 4 ซอย 69, ตารางวาละ 85,000.- 4,760,000.- กว้าง 18 เมตร ลึก 11 เมตร
RH9V+7V7 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[12 มกราคม 2568] ที่ดิน 105 ตารางวา, สตรีวิทยา 2 ซอย 11, กว้าง 15 เมตร ลึก 26 เมตร, 9,800,000.- (93,300 บาท/ตารางวา)
RJC4+G8M Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[8 มิถุนายน 2024] ที่ดิน 322 ตารางวา, เสนานิคม 1 ซอย 12, พหลโยธิน 30, กว้าง 31 เมตร ลึก 42 เมตร, 46.69 MB (145,000 บาท/ตารางวา)
RHJH+HMR Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[23 พฤษภา 2024] ที่ดินแปลงมุม 383 ตารางวา, บ้าน 3 ชั้น ออฟฟิศ 1 ชั้น โกดัง 1 หลัง ลาดพร้าววังหิน 45, กว้าง 55 เมตร ลึก 27 เมตร, 50 MB
RH6R+269 Bangkok, Thailand- ที่ดิน, บ้าน, ออฟฟิศ
[28 พฤษภา 2024] ที่ดิน 50 ตารางวา, ลาดพร้าววังหิน 48, กว้าง 8.5 เมตร ลึก 22.5 เมตร, 5,000,000.- (100,000 บาท/ตารางวา)
RH9R+CVV Bangkok, Thailand- ที่ดิน
(19 กรกฎาคม 2567) ที่ดิน 171 ตารางวา, สังคมสงเคราะห์ 16 แยก 10, นาคนิวาส 7, กว้าง 22 เมตร ลึก 24 เมตร, 16,500,000.- (96,500 บาท/ตารางวา)
QJX3+5RQ Bangkok, Thailand- ที่ดิน
QJW5+4QC Bangkok, Thailand- ที่ดิน
(ขายแล้ว) ที่ดิน 92 ตารางวา นาคนิวาส 48 แยก 2, กว้าง 14 เมตร ลึก 27 เมตร, 9,660,000.- (105,000 บาท/ตารางวา)
RJ96+X5H Bangkok, Thailand- ที่ดิน