[7 กรกฎาคม 2023] ที่ดิน 140 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46-9, พฤกษชาติ, กว้าง 16 เมตร ลึก 36 เมตร, 6,400,000.- (45,700 บาท/ตารางวา)
![[7 กรกฎาคม 2023] ที่ดิน 140 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46-9, พฤกษชาติ, กว้าง 16 เมตร ลึก 36 เมตร, 6,400,000.- (45,700 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2023/07/10-2-scaled.jpg)

![[7 กรกฎาคม 2023] ที่ดิน 140 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46-9, พฤกษชาติ, กว้าง 16 เมตร ลึก 36 เมตร, 6,400,000.- (45,700 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2023/07/12-3-scaled.jpg)
![[7 กรกฎาคม 2023] ที่ดิน 140 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46-9, พฤกษชาติ, กว้าง 16 เมตร ลึก 36 เมตร, 6,400,000.- (45,700 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2023/07/11-4-scaled.jpg)

.
รายละเอียดที่ดิน:
ที่ดินเปล่า 140 ตารางวา
กว้าง 16 เมตร ลึก 36 เมตร
.
ทำเล:
รามคำแหง 118 แยก 46-9
หรือจะเข้าจากทาง รามคำแหง 118 แยก 48 ก็ได้
สามารถออกถนนคู่ขนานมอเตอร์เวย์ ไปถนน กรุงเทพกรีฑา ร่มเกล้า ตัดใหม่ได้
.
Google maps:
https://goo.gl/maps/9PkR8xZE4uT7o7nD8
13.762910, 100.682970
QM7M+559 Bangkok
.
ราคา:
6,400,000.-
45,700 บาท/ตารางวา
.
Youtube Link:
.
สอบถามเพิ่มเติม / นัดดูที่ดิน / หาที่ดิน / ให้เราช่วยขายที่ดิน
Line ID: @location-location
Tel: 095 960 7777
.
Website Link:
https://locationsiam.com/property/land-140-sqwa-ram-118-yak-46-9/
.
Tag:
#locationsiam #ที่ดินเปล่า #ที่ดิน #ที่ดินรามคำแหง #ที่ดินรามคำแหง118 #รามคำแหง118 #ที่ดินรามคำแหง118แยก46-9 #รามคำแหง118แยก46-9 #ที่ดินรามคำแหง118แยก48 #ที่ดินพฤกษชาติ #Ascot #ขายที่ดิน #รับฝากขายที่ดิน #ที่ดินกรุงเทพกรีฑา #ที่ดินปลูกบ้าน
.
[29 กรกฎาคม 2568] ที่ดิน 101 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 46-7, กว้าง 16 เมตร ลึก 25 เมตร, 4,000,000.- (39,600 บาท/ตารางวา)
QM6M+WF5 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[7 เมษายน 2569] บ้านเดี่ยว 2 ชั้น, ลาดพร้าว 124, 68 ตารางวา, 250 ตารางเมตร, สามารถเข้าผ่านซอยมหาดไทยได้ รามคำแหง 65 / ลาดพร้าว 122, 9,690,000.-
QJCF+RPM Bangkok, Thailand- บ้าน
- 250 Sqm
[25 ตุลาคม 2568] ที่ดิน 192 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46, ถนนเมนกว้าง 14 เมตร, เชื่อมกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่, 14,400,000.- (75,000.- บาท/ตารางวา)
QM8M+5C7 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[7 ตุลาคม 2567] ที่ดินสุดซอย 289 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 48-1, สุดซอย ,กว้าง 24 เมตร ลึก 38 เมตร, 14,450,000.- (50,000 บาท/ตารางวา)
QM5M+P75 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
(2 December 2025) The Tree Sukhumvit 71 Ekamai, 1 Bedroom, 28th Floor, 30 Sqm, 3.1 MB.-, Rent: 13,500 THB เดอะทรีสุขุมวิท71 เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71-Ekamai, Sukhumvit 71 Road, Suan Luang, Bangkok, Thailand- คอนโด
- 1 Bedroom
- 1 Bathroom
- 30 Sqm
(18 May 2024) Supalai Veranda Ramkhamheang, 1 Bedroom, 29th Floor, 30 Sqm, 12,000.- (Building B) วิวราชมัง ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง เพิ่งตกแต่งภายในเสร็จ ผู้เช่าจะได้อยู่เป็นมือแรก
Supalai Veranda Ramkhamhaeng, Ramkhamhaeng Road, Hua Mak, Bang Kapi District, Bangkok, Thailand- คอนโด
- 1 Bedroom
- 1 Bathroom
- 30 Sqm
[13 กรกฎาคม 2567] ที่ดิน 325 ตารางวา, ลาดพร้าว 130 แยก 6, รามคำแหง 81, ชุมชนมหาดไทย 2 แยก 2/3, กว้าง 33 เมตร ลึก 39 เมตร, 22,425,000.- (69,000 บาท/ตารางวา)
QJ8J+74M Bangkok, Thailand- ที่ดิน
(29 พฤศจิกายน 2023) Home Office หลังมุม 3.5 ชั้น, Habitat ศรีวรา ทาวน์อินทาวน์, 34.4 ตารางวา, พื้นที่ใช้สอย 250 ตารางเมตร, 12,000,000.- Habitat Srivara Townintown
QJ94+39R Bangkok, Thailand- ออฟฟิศ
- 250 Sqm