157 Properties
Sort by:
[7 พฤศจิกายน 2023] ที่ดิน 390 ตารางวา, นารถมนตเสวี 3/2 พระยาสัจจา, กว้าง 40 เมตร ลึก 40 เมตร, 19,500,000.- (50,000 บาท/ตารางวา)
- ฿19,500,000
3 years ago
[7 พฤศจิกายน 2023] ที่ดิน 192 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46, ถนนเมนกว้าง 14 เมตร, เชื่อมกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ได้ 14,400,000.- (75,000 บาท/ตารางวา)
- ฿14,400,000
3 years ago
(30 ตุลาคม 2023) 59 Heritage Sukhumvit 59 Thonglor Station, 2 Bedrooms, 12A Floor, 66 Sqm, 8,400,000.- (127,000 บาท/ตารางเมตร) 59 เฮอริเทจ สุขุมวิท 59
- ฿8,400,000
3 years ago
(27 ตุลาคม 2023) ที่ดิน 4 ไร่ 70 ตารางวา, คู่ขนานกาญจนาภิเษก, กาญจนาภิเษก 18, ใกล้กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่, กว้าง 47 เมตร ลึก 140 เมตร, 125,250,000.- (75,000 บาท/ตารางวา)
- ฿125,250,000
3 years ago
(29 ตุลาคม 2023) ที่ดิน 99 ตารางวา, ลาดพร้าว 110 แยก 2, กว้าง 18 เมตร ลึก 21 เมตร, ใกล้ลาดพร้าว 112 / ตรงข้ามลาดพร้าว 87, 8,900,000.- (90,000 บาท/ตารางวา)
- ฿9,900,000
3 years ago
(25 กันยายน 2023) Narasiri Krungthepkritha, นาราสิริ กรุงเทพกรีฑา, ที่ดิน 155 ตารางวา, พื้นที่ใช้สอย 554 ตารางเมตร, ราคา 85 MB, แปลงหัวมุม, แบบบ้าน Noho5
- ฿82,000,000
3 years ago
(26 มกรา 2024) ที่ดิน 229 ตารางวา, ติดถนนเมนประเสริฐมนูกิจ เกษตร นวมินทร์, ใกล้ Chocolate Ville, นวธานี, 24,000,000.- (105,000 บาท/ตารางวา)
- ฿24,000,000
3 years ago