Locationsiam
Property Types
- 71% ที่ดิน
- 13% คอนโด
- 6% บ้าน
- 21% Other
Property Status
- 87% กำลังขาย
- 9% ให้เช่า
- 3% ขายแล้ว
Property Cities
- 87% กรุงเทพมหานคร
- 4% ปุทมธานี
- 2% นนทบุรี
- 9% Other
About Locationsiam
Real Estate Agent & Asset Management
ติดต่อเรา / นัดดูที่ดิน / ให้เราช่วยขายที่ดิน / หาซื้อที่ดิน
Line ID: @location-location
Tel: 095-960-7777
Sort by:
[24 มิถุนายน 2567] ที่ดิน 1041 ตารางวา, ติดถนนกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ (ศรีนครินทร์ ร่มเกล้า 27), ติดถนนใหญ่ก่อนสะพานข้ามแยกมอเตอร์เวย์, กว้าง 100 เมตร, 80 MB, (77,000 บาท/ตารางวา)
- ฿80,000,000
2 years ago
[12 มกรา 2024] ที่ดิน 1 ไร่, เทศบาล 1, ตำบลบางหลวง, เมืองปทุมธานี, กว้าง 19 เมตร ลึก 78 เมตร, 8,000,000.- (20,000 บาท/ตารางวา)
- ฿8,000,000
2 years ago
(9 มกราคม 2024) ที่ดิน 15 ไร่ 54 ตารางวา, ถนนเลียบคลองหกวา, หทัยราษฎร์ 7, ลำลูกกา, ไร่ละ 8.5 MB.- 127.5 MB.-
- ฿127,500,000
2 years ago
[6 ธันวา 2567] ที่ดิน 124 ตารางวา, นวมินทร์ 24 อุเทน 6, กว้าง 16 เมตร ลึก 31 เมตร, 4,700,000.- (38,000 บาท/ตารางวา)
- ฿4,700,000
2 years ago
(29 พฤศจิกายน 2023) Home Office หลังมุม 3.5 ชั้น, Habitat ศรีวรา ทาวน์อินทาวน์, 34.4 ตารางวา, พื้นที่ใช้สอย 250 ตารางเมตร, 12,000,000.- Habitat Srivara Townintown
- ฿12,000,000
2 years ago
(24 พฤศจิกายน 2023) ที่ดิน 100 ตารางวา, รามอินทรา 42 แยก 6, สถานีรามอินทรา กม.6, กว้าง 15.5 เมตร ลึก 25 เมตร, 7,000,000.- (70,000 บาท/ตารางวา)
- ฿7,000,000
2 years ago
(11 กุมภาพันธ์ 2024) ที่ดิน 190 ตารางวา, นวมินทร์ 74 แยก 9-14-3, เข้าจากเกษตร นวมินทร์ได้ อยู่หลัง chocolate ville, กว้าง 23 เมตร ลึก 35 เมตร, 8,550,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)
- ฿9,500,000
2 years ago
(14 พฤศจิกายน 2023) ที่ดิน 542 ตารางวา, คู่ขนานกาญจนาภิเษก, กาญจนาภิเษก 18, ใกล้กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่, กว้าง 18 เมตร ลึก 140 เมตร, 40,650,000.- (75,000 บาท/ตารางวา)
- ฿40,650,000
3 years ago
[7 พฤศจิกายน 2023] ที่ดิน 390 ตารางวา, นารถมนตเสวี 3/2 พระยาสัจจา, กว้าง 40 เมตร ลึก 40 เมตร, 19,500,000.- (50,000 บาท/ตารางวา)
- ฿19,500,000
3 years ago
[7 พฤศจิกายน 2023] ที่ดิน 192 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46, ถนนเมนกว้าง 14 เมตร, เชื่อมกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ได้ 14,400,000.- (75,000 บาท/ตารางวา)
- ฿14,400,000
3 years ago