(18 มิถุนายน 2023) ที่ดิน 166 ตารางวา, หมู่บ้านกฤษดานคร 19, ซอยทิชาชล 4/2, พหลโยธิน, คลอง 1, กว้าง 25 เมตร ลึก 28 เมตร, 4,150,000.- (ตารางวาละ 25,000.-)

(29 มิถุนายน 2023) ที่ดิน 166 ตารางวา, หมู่บ้านกฤษดานคร 19, ซอยทิชาชล 4/2, พหลโยธิน, คลอง 1, กว้าง 25 เมตร ลึก 28 เมตร, 4,150,000.- (ตารางวาละ 25,000.-)
.
รายละเอียดที่ดิน:
ที่ดิน 166 ตารางวา
กว้าง 25 เมตร ลึก 28 เมตร
.
ทำเล:
หมู่บ้าน กฤษดานคร 19
ซอยทิชาชล 4/2
ตำบลคลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี
.
หมุดแผนที่ Google map link:
https://goo.gl/maps/mhV25R3zcnma5H7d9
14.020299, 100.627455
2JCG+4X8 Khlong Nueng, Khlong Luang District, Pathum Thani
.
ทัวร์ที่ดินผ่านวิดิโอ Youtube Link:
.
ราคา:
4,150,000.-
(25,000 บาท/ตารางวา)
เจ้าของที่ดินออกค่าโอน ณ กรมที่ดินทั้งหมด
.
สอบถามเพิ่มเติม / นัดชมที่ดิน / หาซื้อที่ดิน / ให้เราช่วยขายที่ดิน
Line ID: @location-location
Line Link: https://lin.ee/AhB647u
Tel: 095 960 7777
.
Website Link:
https://locationsiam.com/property/land-166-sqwa-kritsada-nakorn-19-tisachon-4-2/
.
Tag:
#ที่ดิน #ที่ดินกฤษดานคร19 #ที่ดินคลองหลวง #ที่ดินคลอง1 #ที่ดินพหลโยธิน #ทิชาชล #ทิชาชล4/2 #ที่ดินทิชาชล #ที่ดินทิชาชล4/2 #กฤษดานคร #หมู่บ้านกฤษดานคร19 #ขายที่ดิน #ที่ดิน166ตารางวา #ที่ดินเปล่า #ที่ดินในหมู่บ้าน #ที่ดินปทุมธานี #กฤษดานคร19 #ราคาที่ดินกฤษดานคร
.
Alt text:
[12 มกรา 2024] ที่ดิน 1 ไร่, เทศบาล 1, ตำบลบางหลวง, เมืองปทุมธานี, กว้าง 19 เมตร ลึก 78 เมตร, 8,000,000.- (20,000 บาท/ตารางวา)
XGXF+J3P Bang Prok, Mueang Pathum Thani District, Pathum Thani, Thailand- ที่ดิน
(9 มกราคม 2024) ที่ดิน 15 ไร่ 54 ตารางวา, ถนนเลียบคลองหกวา, หทัยราษฎร์ 7, ลำลูกกา, ไร่ละ 8.5 MB.- 127.5 MB.-
WMHV+8W8 Lat Sawai, Lam Luk Ka District, Pathum Thani, Thailand- ที่ดิน
2JCG+4X8 Khlong Nueng, Khlong Luang District, Pathum Thani, Thailand- ที่ดิน
(18 มิถุนายน 2023) ที่ดิน 145 ตารางวา, มณีรินทร์ เลค & ลากูน โซน B, กว้าง 33 เมตร ลึก 18 เมตร, 5,075,000.- (ตารางวาละ 35,000.-)
XHR7+5QP Ban Klang, Mueang Pathum Thani District, Pathum Thani, Thailand- ที่ดิน