[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/11-1-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/12-1-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/21-1-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/22-1-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/23-1-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/24-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/25-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/26-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/31-1-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/32-1-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/33-1-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/35-scaled.jpg)
![[11 ตุลาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- (45,000 บาท/ตารางวา)](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2024/10/36-scaled.jpg)

![[25 พฤศจิกายน 2565] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, เพียง 45,000 บาท/ตารางวา](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2022/11/101-2-scaled.webp)
![[25 พฤศจิกายน 2565] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, เพียง 45,000 บาท/ตารางวา](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2022/11/102-2-scaled.webp)
![[25 พฤศจิกายน 2565] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, เพียง 45,000 บาท/ตารางวา](https://locationsiam.com/wp-content/uploads/2022/11/103-2-scaled.webp)
[6 มีนาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, 8,100,000.- 45,000 บาท/ตารางวา
.
รายละเอียดที่ดิน:
ที่ดินเปล่า 180 ตารางวา
กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร
.
ทำเล:
รามคำแหง 118 แยก 48-13
ถนนหน้าที่ดิน 6 เมตร ด้านหนึ่งของที่ดินติดกับกำแพงของหมู่บ้านสัมมากร
ใกล้โรงเรียนนานาชาติ Ascot และสำนักงานเขตสะพานสูง
สามารถออกถนนคู่ขนานมอเตอร์เวย์ ไปถนน กรุงเทพกรีฑา ร่มเกล้า ตัดใหม่ได้
.
Google map Link:
https://maps.app.goo.gl/qL3iXgsZ5HQ6X7U76?g_st=ic
13.763391, 100.680977
QM7J+995 Bangkok
.
ราคาขาย:
8,100,000.-
45,000 บาท/ตารางวา
.
Youtube Link:
.
สอบถามเพิ่มเติม / นัดดูที่ดิน / หาที่ดิน / มีที่ดิน อยากให้เราช่วยขาย
Line ID: @location-location
Line Link: https://lin.ee/AhB647u
Tel: 095 960 7777
.
Website Link:
https://locationsiam.com/property/land-180-sqwa-ram-118-yak-48-13/
.
Tag:
#ที่ดินรามคำแหง118แยก48-13 #รามคำแหง118แยก48 #locationsiam #ที่ดินรามคำแหง118แยก46 #ที่ดินเปล่า #ที่ดิน #ที่ดินรามคำแหง #ที่ดินรามคำแหง118 #ที่ดินรามคำแหง110 #ที่ดินรามคำแหง112 #รามคำแหง118 #ที่ดิน #สะพานสูง #ที่ดินสัมมากร #ที่ดินสะพานสูง #ที่ดินพฤกษชาติ #Ascot #ที่ดินascot #พฤกษชาติ #ขายที่ดิน #รับฝากขายที่ดิน #ที่ดินสะพานสูง #ที่ดินปลูกบ้าน
.
Alt text:
[3 มีนาคม 2024] ที่ดิน 180 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 48-13, กว้าง 20.3 เมตร ลึก 33.8 เมตร, เพียง 45,000 บาท/ตารางวา 8,100,000.-
[29 กรกฎาคม 2568] ที่ดิน 101 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 46-7, กว้าง 16 เมตร ลึก 25 เมตร, 4,000,000.- (39,600 บาท/ตารางวา)
QM6M+WF5 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[25 ตุลาคม 2568] ที่ดิน 192 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46, ถนนเมนกว้าง 14 เมตร, เชื่อมกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่, 14,400,000.- (75,000.- บาท/ตารางวา)
QM8M+5C7 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[7 ตุลาคม 2567] ที่ดินสุดซอย 289 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 48-1, สุดซอย ,กว้าง 24 เมตร ลึก 38 เมตร, 14,450,000.- (50,000 บาท/ตารางวา)
QM5M+P75 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[13 กรกฎาคม 2567] ที่ดิน 325 ตารางวา, ลาดพร้าว 130 แยก 6, รามคำแหง 81, ชุมชนมหาดไทย 2 แยก 2/3, กว้าง 33 เมตร ลึก 39 เมตร, 22,425,000.- (69,000 บาท/ตารางวา)
QJ8J+74M Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[7 พฤศจิกายน 2023] ที่ดิน 192 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46, ถนนเมนกว้าง 14 เมตร, เชื่อมกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ได้ 14,400,000.- (75,000 บาท/ตารางวา)
QM8M+5C7 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
(27 ตุลาคม 2023) ที่ดิน 4 ไร่ 70 ตารางวา, คู่ขนานกาญจนาภิเษก, กาญจนาภิเษก 18, ใกล้กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่, กว้าง 47 เมตร ลึก 140 เมตร, 125,250,000.- (75,000 บาท/ตารางวา)
PPV2+CQJ Bangkok, Thailand- ที่ดิน