(2 มีนาคม 2569) ที่ดิน 200 ตารางวา, กรุงเทพกรีฑา 37 แยก 4, กว้าง 16 เมตร ลึก 50 เมตร, 8,500,000.- (ตารางวาละ 42,500.-)
(17 สิงหา 2023) ที่ดิน 200 ตารางวา, กรุงเทพกรีฑา 37 แยก 4, กว้าง 16 เมตร ลึก 50 เมตร, 8,500,000.- (ตารางวาละ 42,500.-)
.
รายละเอียดที่ดิน:
ที่ดิน 200 ตารางวา
กว้าง 16 เมตร ลึก 50 เมตร
.
ทำเล:
กรุงเทพกรีฑา 37 แยก 4
เข้าซอยมา 200 เมตร ที่ดินอยู่ทางซ้ายมือ
แขวงทับช้าง เขตสะพานสูง
.
หมุดแผนที่ Google map link:
https://goo.gl/maps/vJyHBq28u4HoDPA88
13.744898, 100.684906
PMVM+XX2 Bangkok
.
ทัวร์ที่ดินผ่านวิดิโอ Youtube Link:
.
ราคา:
8,500,000.-
(42,500 บาท/ตารางวา)
เจ้าของที่ดินออกค่าโอน ณ กรมที่ดินทั้งหมด
.
สอบถามเพิ่มเติม / นัดชมที่ดิน / หาซื้อที่ดิน / ให้เราช่วยขายที่ดิน
Line ID: @location-location
Line Link: https://lin.ee/AhB647u
Tel: 095 960 7777
.
Website Link:
https://locationsiam.com/property/land-200-sqwa-krungthepkritha-37-yak-4/
.
Tag:
#ที่ดิน #ที่ดินกรุงเทพกรีฑา #ที่ดินกรุงเทพกรีฑา37 #ที่ดินกรุงเทพกรีฑา37แยก4 #กรุงเทพกรีฑา37 #ที่ดินกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ #กรุงเทพกรีฑา37แยก4 #ที่ดินทับช้าง #ที่ดินสะพานสูง #ขายที่ดิน #ที่ดินสร้างบ้าน #ลงทุนอสังหา #อสังหา #ลงทุน #ราคาประเมินที่ดิน #locationsiam #krungthepkritha #landkrungthepkritha
.
Alt text:
[29 กรกฎาคม 2568] ที่ดิน 101 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 46-7, กว้าง 16 เมตร ลึก 25 เมตร, 4,000,000.- (39,600 บาท/ตารางวา)
QM6M+WF5 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[25 ตุลาคม 2568] ที่ดิน 192 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46, ถนนเมนกว้าง 14 เมตร, เชื่อมกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่, 14,400,000.- (75,000.- บาท/ตารางวา)
QM8M+5C7 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[7 ตุลาคม 2567] ที่ดินสุดซอย 289 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 48-1, สุดซอย ,กว้าง 24 เมตร ลึก 38 เมตร, 14,450,000.- (50,000 บาท/ตารางวา)
QM5M+P75 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[24 มิถุนายน 2567] ที่ดิน 1041 ตารางวา, ติดถนนกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ (ศรีนครินทร์ ร่มเกล้า 27), ติดถนนใหญ่ก่อนสะพานข้ามแยกมอเตอร์เวย์, กว้าง 100 เมตร, 80 MB, (77,000 บาท/ตารางวา)
QM3W+8H4 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
(14 พฤศจิกายน 2023) ที่ดิน 542 ตารางวา, คู่ขนานกาญจนาภิเษก, กาญจนาภิเษก 18, ใกล้กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่, กว้าง 18 เมตร ลึก 140 เมตร, 40,650,000.- (75,000 บาท/ตารางวา)
PPV2+FWJ Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[7 พฤศจิกายน 2023] ที่ดิน 192 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46, ถนนเมนกว้าง 14 เมตร, เชื่อมกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ได้ 14,400,000.- (75,000 บาท/ตารางวา)
QM8M+5C7 Bangkok, Thailand- ที่ดิน