Locationsiam
Property Types
- 71% ที่ดิน
- 13% คอนโด
- 6% บ้าน
- 21% Other
Property Status
- 87% กำลังขาย
- 9% ให้เช่า
- 3% ขายแล้ว
Property Cities
- 87% กรุงเทพมหานคร
- 4% ปุทมธานี
- 2% นนทบุรี
- 9% Other
About Locationsiam
Real Estate Agent & Asset Management
ติดต่อเรา / นัดดูที่ดิน / ให้เราช่วยขายที่ดิน / หาซื้อที่ดิน
Line ID: @location-location
Tel: 095-960-7777
Sort by:
(21 มีนา 2023) ที่ดิน 200 ตารางวา รามอินทรา 39 แยก 24, สุขาภิบาล 5 ซอย 5 แยก 7, กว้าง 20 เมตร ลึก 40 เมตร, 7,400,000.- (37,000 บาท/ตารางวา)
- ฿7,400,000
3 years ago
(20 มีนา 2023) ที่ดิน 104 ตารางวา สังคมสงเคราะห์ 10, ใกล้สามแยกลาดพร้าว 71 ตัดสังคมสงเคราะห์ กว้าง 15 เมตร ลึก 28 เมตร, 22,530,000.- (216,000 บาท/ตารางวา)
- ฿22,530,000
3 years ago
[15 มีนาคม 2023] ที่ดิน 53.4 ตารางวา เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 49, กว้าง 12 เมตร ลึก 18 เมตร, 2,000,000.- เพียง 37,500 บาท/ตารางวา
- ฿2,000,000
3 years ago
[28 กุมภาพันธ์ 2023] บ้านแปลงมุม 2 ชั้น 284 ตารางเมตร บนที่ดิน 124.3 ตารางวา ลัดดารมย์, รามคำแหง 118 แยก 46, กว้าง 20 เมตร ลึก 22 เมตร, 15,000,000.-
- ฿15,000,000
3 years ago
(9 กุมภา 2023) ที่ดิน 200 ตารางวา รามอินทรา 19 แยก 15 / รามอินทรา 5 แยก 2
- ฿12,000,000
3 years ago
(ขายแล้ว) ที่ดิน 92 ตารางวา นาคนิวาส 48 แยก 2, กว้าง 14 เมตร ลึก 27 เมตร, 9,660,000.- (105,000 บาท/ตารางวา)
- ฿9,660,000
3 years ago
[23 มกราคม 2023] ที่ดิน 370 ตารางวา แปลงมุม, กรุงเทพกรีฑา 37 แยก 4, กว้าง 47 เมตร ลึก 32 เมตร, 14,732,000.- (39,815 บาท/ตารางวา)
- ฿12,950,000
3 years ago
(ขายแล้ว) ที่ดินแปลงมุม 176 ตารางวา เฉลิมพระเกรียติ ร.9 ซอย 48 แยก 18, กว้าง 24 เมตร ลึก 28 เมตร, 4,928,000.- (28,000 บาท/ตารางวา)
- ฿4,928,000
3 years ago
[ขายแล้ว] ที่ดิน 369 ตารางวา คุ้มเกล้า 24, ลาดกระบัง, ซอยเลียบสวัสดิ์ 3,690,000.- (10,000 บาท/ตารางวา)
- ฿3,690,000
3 years ago