[23 มกราคม 2023] ที่ดิน 370 ตารางวา แปลงมุม, กรุงเทพกรีฑา 37 แยก 4, กว้าง 47 เมตร ลึก 32 เมตร, 14,730,000.- (39,800 บาท/ตารางวา)

.
รายละเอียดที่ดิน:
ที่ดิน 370 ตารางวา
แปลงมุม
กว้าง 47 เมตร ลึก 32 เมตร
.
ทำเล:
กรุงเทพกรีฑา 37 แยก 4
หรือ จะเข้าจากทาง กรุงเทพกรีฑา 37 แยก 6-2 ก็ได้
ถนนคอนกรีต 6 เมตร
ถ้าเข้าจากซอยกรุงเทพกรีฑา 37 แยก 4 มา 320 เมตร ที่ดินจะเป็นแปลงมุมขวามือ
ถ้าเข้าจากซอยกรุงเทพกรีฑา 37 แยก 6 มา เลี้ยวขวามายัง กรุงเทพกรีฑา 37 แยก 6-2 ซ้ายมือแปลงมุม
.
หมุดแผนที่ Google map link:
https://goo.gl/maps/AeqaMDbjHUKMViYa8
13.744397, 100.686127
PMVP+QF2 Bangkok
.
ทัวร์ที่ดินผ่านวิดิโอ Youtube Link:
.
ราคา:
14,730,000.-
(39,800 บาท/ตารางวา)
เจ้าของที่ดินออกค่าโอน ณ กรมที่ดินทั้งหมด
.
สอบถามเพิ่มเติม / นัดชมที่ดิน / หาซื้อที่ดินกรุงเทพกรีฑา / ให้เราช่วยขายที่ดินกรุงเทพกรีฑา
Line ID: @location-location
Line Link: https://line.me/R/ti/p/%40vhf5510r
Tel: 095 960 7777
.
Website Link:
https://locationsiam.com/property/land-370-sqwa-krungthepkritha-37-yak-4/
.
Tag:
#ที่ดิน #ขายที่ดิน #ที่ดินกรุงเทพกรีฑา #กรุงเทพกรีฑา37แยก4 #กรุงเทพกรีฑา20 #กรุงเทพกรีฑา #กรีฑา37แยก4 #ที่ดินเปล่า #กรุงเทพกรีฑา37 #ขายที่ดินกรุงเทพกรีฑา #ที่ดินปลูกบ้าน #หาซื้อที่ดิน #ภาษีที่ดิน #ภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้าง #อยากขายที่ดิน #นายหน้าที่ดิน #ฝากขายที่ดิน #ที่ดินสะพานสูง #สนามกอล์ฟกรุงเทพกรีฑา #wellingtoncollege #theparkกรุงเทพกรีฑา #ศรีนครินทร์ร่มเกล้า #brightoncollege #bangkokboulevard #locationsiam #สนาม #ที่ดินถมแล้ว #บ้านหรู #luxuryhouse
.
Alt text:
[29 กรกฎาคม 2568] ที่ดิน 101 ตารางวา รามคำแหง 118 แยก 46-7, กว้าง 16 เมตร ลึก 25 เมตร, 4,000,000.- (39,600 บาท/ตารางวา)
QM6M+WF5 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[25 ตุลาคม 2568] ที่ดิน 192 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46, ถนนเมนกว้าง 14 เมตร, เชื่อมกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่, 14,400,000.- (75,000.- บาท/ตารางวา)
QM8M+5C7 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[7 ตุลาคม 2567] ที่ดินสุดซอย 289 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 48-1, สุดซอย ,กว้าง 24 เมตร ลึก 38 เมตร, 14,450,000.- (50,000 บาท/ตารางวา)
QM5M+P75 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[24 มิถุนายน 2567] ที่ดิน 1041 ตารางวา, ติดถนนกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ (ศรีนครินทร์ ร่มเกล้า 27), ติดถนนใหญ่ก่อนสะพานข้ามแยกมอเตอร์เวย์, กว้าง 100 เมตร, 80 MB, (77,000 บาท/ตารางวา)
QM3W+8H4 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
(14 พฤศจิกายน 2023) ที่ดิน 542 ตารางวา, คู่ขนานกาญจนาภิเษก, กาญจนาภิเษก 18, ใกล้กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่, กว้าง 18 เมตร ลึก 140 เมตร, 40,650,000.- (75,000 บาท/ตารางวา)
PPV2+FWJ Bangkok, Thailand- ที่ดิน
[7 พฤศจิกายน 2023] ที่ดิน 192 ตารางวา, รามคำแหง 118 แยก 46, ถนนเมนกว้าง 14 เมตร, เชื่อมกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ได้ 14,400,000.- (75,000 บาท/ตารางวา)
QM8M+5C7 Bangkok, Thailand- ที่ดิน
(2 มีนาคม 2569) ที่ดิน 200 ตารางวา, กรุงเทพกรีฑา 37 แยก 4, กว้าง 16 เมตร ลึก 50 เมตร, 8,500,000.- (ตารางวาละ 42,500.-)
PMVM+XX2 Bangkok, Thailand- ที่ดิน